Baramos
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาผู้ดูแลครับ

Go down

หาผู้ดูแลครับ Empty หาผู้ดูแลครับ

ตั้งหัวข้อ  larfareal Sat Apr 18, 2009 7:37 am

ในทุกที่ต้องการผู้ดูแล

1. ลานหน้าตลาดเอดินเบิร์ก
2. ร้านขายคทา
3. ลานหน้าปราสาทเอดินเบิร์ก
4. ป้อมอัศวิน
5. ปราการปราชญ์
6. ปราสาทขุนนาง
7. แผ่นดินประชาชน
8. สวนหลังโรงเรียน

ได้เยะสุดปราการละสามคนฮะ -*- (ปราการเท่านั้นไม่รวม ลานหน้าตลาด ร้านขายคทา ลานหน้าปราสาทเอดินเบิร์ก สวนหลังโรงเรียน)

ใครที่ได้รับไปว่าให้ดูแลสถานที่ไหนก็ฝากช่วยหากิจกรรมและข้อมูลมาแก่สถานที่ที่ตนเองได้รับดูแลด้วยนะครับ เช่น คนที่ดูแล ปราการปราชญ์ ที่เป็นสถานที่รวบรวมความรู้และเกร็ดความรู้เรื่องราวต่างๆ ก็ต้องช่วยหาความรู้และเกล็ดความรู้มาลงกันด้วยครับ

ลงชื่อเป็นผู้ดูแลกันได้ที่ larfareal_EvilDeath@hotmail.com นะครับแอดมาแล้วก็ลงชื่อเอาไว้โดยการใส่ Username พ้อมสถานที่ ที่จะดูแล
larfareal
larfareal
Admin

http://baramos-club.user-board.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน